Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
Ellison Lau Mr. Ellison Lau
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Organic Herb Inc.

Chất chiết xuất chất lượng cao sản xuất bột tỏi hữu cơ số lượng lớn
Chất chiết xuất chất lượng cao sản xuất bột tỏi hữu cơ số lượng lớn
Chất chiết xuất chất lượng cao sản xuất bột tỏi hữu cơ số lượng lớn
Chất chiết xuất chất lượng cao sản xuất bột tỏi hữu cơ số lượng lớn
Chất chiết xuất chất lượng cao sản xuất bột tỏi hữu cơ số lượng lớn

Chất chiết xuất chất lượng cao sản xuất bột tỏi hữu cơ số lượng lớn

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P
Incoterm: FOB,CFR,CIF
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thêm vào giỏ

Thông tin cơ bản

    Chứng nhận: SGS, ISO, HACCP, Khác

    Phương pháp khảo nghiệm: HPLC, UV

    Mẫu đăng ký: Chất tẩy

    Ứng dụng: Món ăn, Sản phẩm chăm sóc sức khỏe, Dược phẩm, Khác

Additional Info

    Năng suất: 30 Ton per Month

    Thương hiệu: OHI

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 30 Ton per Month

    Giấy chứng nhận: HACCP,ISO, Halal, Kosher,Organic

    Hải cảng: Shanghai,Guangzhou,Shenzhen

Mô tả sản phẩm

Giá tốt nhất nhà máy cung cấp tự nhiên hữu cơ số lượng lớn bột tỏi

Products name:

Garlic Extract

Botanical name

Allium sativum

Common names:

Clove Garlic, Da Suan, Rashona, Rustic's Treacle, Stinking Rose, Tricolor Garlic

Parts used:

Cloves.

Active Ingredients: :

Allicin

Cas No.:

539-86-6

Specification:

1% Allicin / Ratio Extract 20:1,100:1

Test Method

HPLC

Appearance

White Fine powder

Standard:

Kosher,HALAL,ISO9001,HACCP.


Ứng dụng

dùng trong mục đích nấu nướng
Y học, cho hoạt tính kháng khuẩn của nó
Mỹ phẩm,
Bổ sung chế độ ăn uống

Danh mục sản phẩm : Chiết xuất thực vật tiêu chuẩn

Gửi email cho nhà cung cấp này

Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật

Related Products List